Đèn Pha Led Ngoài Trời 30w 50w 100w 150w 200w (TDLF50S-D) – Thành Đạt LED
Cấu Tạo Chung Của Đèn Pha
Đèn Pha 5054 COB 30w 50w 100w 150w 200w
Đặc Điểm Nổi Bật Đèn Pha Ngoài Trời
Báo Giá Đèn Pha LED 5054 SMD
ĐÈN PHA LED 5054 SMD
– Công suất: 30w 50w 100w 150w 200w
– Thương hiệu : TDL
– Ánh sáng : Trắng ( 6000K) – Trung tính ( 4000K)- Vàng (3000K)
– Chipled: SMD Bridgelux / Philips / Cree
– Driver: DONE/ PHILIPS / MEANWELL / INVENTRONICS
– Sản xuất tại Việt Nam
| ĐÈN PHA LED 5054 SMD | MÃ S/P | Báo Giá Tham Khảo |
| Báo Giá Đèn Pha Led Ngoài Trời 30W | TDLF50S-D30 | 350.000 đ |
| Báo Giá Đèn Pha Led Ngoài Trời 50W | TDLF50S-D50 | 400.000 đ |
| Báo Giá Đèn Pha Led Ngoài Trời 100W | TDLF50S-D100 | 720.000 đ |
| Báo Giá Đèn Pha Led Ngoài Trời 150W | TDLF50S-D150 | 1.140.000 đ |
| Báo Giá Đèn Pha Led Ngoài Trời 200W | TDLF50S-D200 | 1.580.000 đ |