Bảng Giá Đèn Led Pha 30w 50w 100w 150w 200w (TDLF50S-D) – Thành Đạt LED
Cấu Tạo Chung Của Đèn Pha
Đèn Pha 5054 COB 30w 50w 100w 150w 200w
Đặc Điểm Nổi Bật Đèn Pha Ngoài Trời
Báo Giá Đèn Pha LED 5054 SMD
ĐÈN PHA LED 5054 SMD
– Công suất: 30w 50w 100w 150w 200w
– Thương hiệu : TDL
– Ánh sáng : Trắng ( 6000K) – Trung tính ( 4000K)- Vàng (3000K)
– Chipled: SMD Bridgelux / Philips / Cree
– Driver: DONE/ PHILIPS / MEANWELL / INVENTRONICS
– Sản xuất tại Việt Nam
| ĐÈN PHA LED 5054 SMD | MÃ S/P | Báo Giá Tham Khảo |
| Báo Giá Bảng Giá Đèn Led Pha 30W | TDLF50S-D30 | 350.000 đ |
| Báo Giá Bảng Giá Đèn Led Pha 50W | TDLF50S-D50 | 400.000 đ |
| Báo Giá Bảng Giá Đèn Led Pha 100W | TDLF50S-D100 | 720.000 đ |
| Báo Giá Bảng Giá Đèn Led Pha 150W | TDLF50S-D150 | 1.140.000 đ |
| Báo Giá Bảng Giá Đèn Led Pha 200W | TDLF50S-D200 | 1.580.000 đ |