Đèn Pha Led Philips 30w 50w 100w 150w 200w (TDLF50S-D) – Thành Đạt LED
Cấu Tạo Chung Của Đèn Pha
Đèn Pha 5054 COB 30w 50w 100w 150w 200w
Báo Giá Đèn Pha LED 5054 SMD
ĐÈN PHA LED 5054 SMD
– Công suất: 30w 50w 100w 150w 200w
– Thương hiệu : TDL
– Ánh sáng : Trắng ( 6000K) – Trung tính ( 4000K)- Vàng (3000K)
– Chipled: SMD Bridgelux / Philips / Cree
– Driver: DONE/ PHILIPS / MEANWELL / INVENTRONICS
– Sản xuất tại Việt Nam
| ĐÈN PHA LED 5054 SMD | MÃ S/P | Báo Giá Tham Khảo |
| Báo Giá Đèn Pha Led Philips 30W | TDLF50S-D30 | 350.000 đ |
| Báo Giá Đèn Pha Led Philips 50W | TDLF50S-D50 | 400.000 đ |
| Báo Giá Đèn Pha Led Philips 100W | TDLF50S-D100 | 720.000 đ |
| Báo Giá Đèn Pha Led Philips 150W | TDLF50S-D150 | 1.140.000 đ |
| Báo Giá Đèn Pha Led Philips 200W | TDLF50S-D200 | 1.580.000 đ |